Tài Nguyên Mạng
Admin 12:16 AM 15-04-2011
Download Game Pikachu cho máy tính. -
Pikachu là một game tìm hình của Nhật Bản. Bạn phải tìm được các hình giống nhau trong một bảng chữ nhật.
Game này đang trở thành một trong những Game rất dễ chơi và đơn giản. Tuy nhiên nếu mới bắt đầu, có thể bạn sẽ bị hoa mắt bởi sự đa dạng của các ô trong game , và rất khó đạt được điểm cao. Gamegame nhỏ được yêu thích.
Game được viết dưới dạng Flash và hoàn toàn miễn phí. Đây là bộ tổng hợp 5 game pikachu hiện nay. Chỉ việc giải nén và chọn game bạn muốn chơi.
Download Game Pikachu cho máy tính. -
TẢI VỀ :
www.tainguyenmang.org-picachu.rar

Các bài ngẫu nhiên cùng chuyên mục
:

Trả lời
d3pzajyeah 12:48 AM 24-04-2011
hix, em tải về được rồi mà khi cài để chơi nó lại báo: This application has failed to start because MSVBVM50.DLL was not found. Re-installing the application may fix this problem. em chỉ biết ứng dụng lỗi với game này. máy em la Laptop hiệu GateWay. chịu potay mỗi game này.tại vợ nó thích game này ấy mà.hihi
Trả lời
Admin 12:52 AM 24-04-2011
Nguyên văn bởi d3pzajyeah:
hix, em tải về được rồi mà khi cài để chơi nó lại báo: This application has failed to start because MSVBVM50.DLL was not found. Re-installing the application may fix this problem. em chỉ biết ứng dụng lỗi với game này. máy em la Laptop hiệu GateWay. chịu potay mỗi game này.tại vợ nó thích game này ấy mà.hihi
Chờ chút. sẽ có câu trả lời trong 5 phút nữa,. Tải về thử xem sao,
Trả lời
Admin 01:04 AM 24-04-2011
Đã down và chơi không có lỗi gì cả (hình)
Trưởng hợp của bạn là máy báo lỗi file MSVBVM50.DLL. Bạn hãy tải file về bằng tập tin đính kèm dưới đây và copy vào C:\Windows\System32 .
Hoặc thử copy cả vào thư mục chứa game đó.
Chúc bạn thành công.
Attached: msvbvm50.zip‎ (686,3 KB)
Trả lời
d3pzajyeah 01:15 AM 24-04-2011
Thôi dù sao cũng cám ơn Admin rất nhiều. vẫn không được, chắc do máy của em. đành pótay vậy.
Trả lời
abcde 08:54 PM 25-04-2012
Nguyên văn bởi Admin:
Đã down và chơi không có lỗi gì cả (hình)
Trưởng hợp của bạn là máy báo lỗi file MSVBVM50.DLL. Bạn hãy tải file về bằng tập tin đính kèm dưới đây và copy vào C:\Windows\System32 .
Hoặc thử copy cả vào thư mục chứa game đó.
Chúc bạn thành công.
làm rồi ,mà cũng k đc gì hết,chán thế
Trả lời
minhhung2712 03:19 PM 27-11-2012
minh down nhug khi nhan vo link cu hien ra trang gi do minh tai hoai ko dc.giup minh voi
Trả lời